Mua tạp chi vệ sinh

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua tạp chi vệ sinh
Chủ đầu tư
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
70.000.000 VND
Ngày đăng tải
09:38 11/06/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
639/QĐ-BV
Cơ quan phê duyệt
Bệnh viện Quân y 211
Ngày phê duyệt
09/06/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vnz000029939 8402955822-001

HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG KINH DOANH HÀ ANH

70.000.000 VND 30 ngày 30 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Túi đựng rác thải y tế
Quality
50 Kg Đựng rác thải y tế Việt Nam 85.000
2 Chổi dừa
VN
100 Cái Quét rác Việt Nam 15.000
3 Găng tay cao su bảo hộ
Latex M
200 Đôi Bảo vệ đôi tay khỏi hoá chất Việt Nam 25.000
4 Chổi đót
VN
150 Cái Quét nhà Việt Nam 25.000
5 Hốt rác
VN
50 Cái Hốt rác Việt Nam 23.000
6 Cọ nhà cầu
VN
25 Cái Cọ nhà vệ sinh Việt Nam 28.000
7 Kem đánh răng PS
PS-230Gr
12 Tuýp Đánh răng Việt Nam 35.000
8 Túi bóng dán miệng 1kg
Tb1
35 Kg Đựng đồ có dán miệng Việt Nam 65.000
9 Túi bóng dán miệng 2kg
Tb2
35 Kg Đựng đồ có dán miệng Việt Nam 65.000
10 Túi bóng dán miệng 5kg
Tb5
35 Kg Đựng đồ có dán miệng Việt Nam 65.000
11 Cây treo áo inox
VN
12 Cái Móc áo, quần công tác Việt Nam 250.000
12 Cây quét mạng nhện
VN
15 Cây Lau trần nhà Việt Nam 94.000
13 Khắn thấm hút
28x18cm
100 Cái Lau bề mặt Labor Việt Nam 14.000
14 Cây lau nhà vải màn cán inox
VN
25 Cái Lau hành lang Việt Nam 22.000
15 Rổ vắt lau nhà
Tiến Sơn
15 Cái Vắt cụm lau nhà Việt Nam 23.000
16 Cụm lau nhà
VN
25 Cái Lau sàn nhà Việt Nam 44.000
17 Thảm lau chân
VN
62 Cái Chà chần Việt Nam 40.000
18 Cây lau kính
VN
24 Cái Lau kính Việt Nam 80.000
19 Thùng lau nhà 360 độ
VN
24 Bộ Đựng nước lau nhà Việt Nam 230.000
20 Cây cào nước
VN
24 Cây Gạt nước Việt Nam 50.000
21 Chổi nhựa quét nước
VN
24 Cái Quét nhà tắm Việt Nam 40.000
22 Dầu gội đầu CLEAR
Clear
24 Chai Gội đầu Việt Nam 85.000
23 Dép tổ ong
VN
45 Đôi Đi trong Labor Việt Nam 30.000
24 Ủng vệ sinh
VN
45 Đôi Bảo vveejchaan khỏi hoá chất Việt Nam 48.000
25 Giấy vệ sinh AN AN
VN
100 Lốc Vệ sinh, thấm hút hoá chất Việt Nam 35.000
26 Xà phòng OMO 6kg
OMO
15 Túi Giặt đồ, ngâm dụng cụ Việt Nam 220.000
27 Nước tẩy Javel 1 lít
Javel
60 Lít Tẩy rửa labor Việt Nam 20.000
28 Nước xã vải Comfort
Comfort
50 Lít Làm mềm vải Việt Nam 100.000
29 Nước lau nhà Lix 3,6 lít
Lix
41 Can Lau sàn nhà Việt Nam 70.000
30 Nước rửa nhà cầu Vim 900ml
Vim
60 Chai Tẩy rửa nhà vệ sinh, labor Việt Nam 45.000
31 Xà phòng rửa tay Lifebuoy 500g
Lifebuoy
32 Chai Rửa tay Việt Nam 75.000
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây