Mua thiết bị, vật tư

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
63
Số KHLCNT
Gói thầu
Mua thiết bị, vật tư
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
400.000.000 VND
Giá dự toán
400.000.000 VND
Hoàn thành
22:48 03/01/2020
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Thời gian thực hiện hợp đồng
24 tháng
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Lý do chọn nhà thầu

Nhà thầu đạt về năng lực kinh nghiệm và kỹ thuật. Có giá chào thấp nhất và không vượt giá gói thầu được phê duyệt

Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 0106701446 0106701446

CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI TAM NÔNG

400.000.000 VND 4.000.000 VND 24 tháng 24 tháng
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Ghi chú
1
Hệ thống giàn và khay trồng di động (L = 36.5m; R = 1.71m)
Hệ thống giàn khay trồng cây di động
14
Giàn
Vật liệu sử dụng để gia công làm giàn để cây: - Chân giá H = 1.5m; R = 1.7m, Khoảng cách giữa các chân giá 1.5m, được gia công từ hộp thép mạ kẽm 20x40x1.4 được sản xuất trong nước; = Trục quyay giàn đế cây có L=36.5m được gia công từ ống thép mạ kẽm Ø48.1 dày 1.5mm được sản xuất trong nước; - Mặt giàn để cây (L = 36.5m; R = 1.71m) được gia công từ tấm lưới Ø3 hàn chập sơn tĩnh tiện ; được sản xuất trong nước; - Thanh đỡ mặt giàn để cây được gia công từ ống thép mạ kẽm Ø21.2 dày 1.5 mm; được sản xuất trong nước; - Khung bao quanh mặt giá để cây được gia công từ thép V30X50 lỗ dày 1.6mm sơn tĩnh tiện; được sản xuất trong nước. -Khay trồng di động bằng nhựa PVC màu đen, L = 43cm * 32cm * 5.5cm; được sản xuât trong nước (8 kháy/1.71m2 giàn)
Việt Nam
20.000.000
2
Lớp bảo ôn
Lớp bảo ôn
1.500
m2
màng PE chuyên dụng cho nhà kính (nhà màng Nông nghiệp); khổ rộng 4.2m, dày 120 mcromet (Màng nhà kính 3 lớp có cắt tia UV). - Không thấm nước, chống bụi và côn trùng, chống tia UV, giảm nhiệt hấp thụ; - Có sự đàn hồi khi bị tác động cơ học.
Việt Nam
80.000
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây