Mua Thức ăn

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Mua Thức ăn
Tên dự án
Mua lợn đực và Lợn nái
Chủ đầu tư
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
900.000.000 VND
Giá gói thầu
900.000.000 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
14:30 16/11/2019
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
13/QĐ-HTX ngày 25/11/2019
Ngày phê duyệt
25/11/2019
Hoàn thành
10:25 28/11/2019
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 8036066538 8036066538

HỘ KINH DOANH LÊ THỊ BÌNH

900.000.000 VND 720 ngày 720 Ngày
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây