Mua thực phẩm

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua thực phẩm
Chủ đầu tư
Hình thức LCNT
Lựa chọn nhà thầu trong trường hợp đặc biệt
Giá gói thầu
1.352.000.000 VND
Ngày đăng tải
08:43 19/09/2025
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
364/QĐ-MNHL
Cơ quan phê duyệt
TRƯỜNG MẦM NON HOA LAN
Ngày phê duyệt
18/09/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn5701781618 5701781618

Công ty TNHH một thành viên thương mại và dịch vụ Gia Hưng

1.352.000.000 VND 8 tháng 8 tháng
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Gạo tám Hải Hậu
Không có
7.752 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 23.000
2 Gạo nếp
Không có
120 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 45.000
3 Bánh Gato
Không có
240 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 150.000
4 Bánh mì
Không có
280 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 59.000
5 Thịt lợn nạc vai
Không có
800 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 165.000
6 Thịt lợn vai sấn
Không có
360 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 145.000
7 Thịt lợn vai sấn bỏ bì
Không có
320 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 155.000
8 Xương đuôi lợn
Không có
320 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 98.000
9 Sườn non heo loại 1
Không có
280 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 180.000
10 Sườn chặt đầu đuôi
Không có
216 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 169.000
11 Tim heo
Không có
64 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 380.000
12 Thịt bò loại 1
Không có
200 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 360.000
13 Nạm bò loại 1
Không có
64 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 280.000
14 Thịt gà CN bỏ cổ cánh
Không có
352 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 98.000
15 Cá vược
Không có
240 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 200.000
16 Ruột Hà L1
Không có
120 lít Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 180.000
17 Cà khé xay
Không có
56 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 125.000
18 Cua xay
Không có
80 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 140.000
19 Ngao
Không có
280 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 30.000
20 Ngán (25-30 con)
Không có
80 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 520.000
21 Tôm sống (Loại 70-80 con/kg)
Không có
240 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 280.000
22 Lươn
Không có
40 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 360.000
23 Đậu phụ
Không có
344 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 32.000
24 Đỗ Xanh không vỏ
Không có
160 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 60.000
25 Hạt sen khô
Không có
40 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 250.000
26 Trứng chim cút
Không có
120 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 120.000
27 Trứng gà
Không có
120 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 88.000
28 Chim câu
Không có
120 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 400.000
29 Dầu ăn Cái Lân 1L
Không có
560 Lít Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 55.000
30 Bột canh
Không có
240 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 30.000
31 Muối sạch
Không có
104 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 10.000
32 Đường trắng
Không có
120 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 28.000
33 Mắm Cái Rồng
Không có
200 Lít Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 35.000
34 Nấm hương
Không có
48 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 315.000
35 Bánh đa
Không có
184 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 35.000
36 Bánh phở
Không có
200 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 22.000
37 Gói sốt thịt bò
Không có
168 Gói Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 8.000
38 Bắp cải
Không có
240 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 24.000
39 Bầu
Không có
200 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 32.000
40 Bí đỏ
Không có
200 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 22.000
41 Bí xanh
Không có
280 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 28.000
42 Cà chua
Không có
240 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 35.000
43 Cà rốt
Không có
240 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 28.000
44 Cải ngọt
Không có
240 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 33.000
45 Cải thảo
Không có
320 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 28.000
46 Củ cải
Không có
96 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 25.000
47 Gừng
Không có
24 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 46.000
48 Hành khô
Không có
96 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 50.000
49 Hành lá
Không có
72 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 50.000
50 Khoai tây
Không có
280 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 28.000
51 Mùi ta
Không có
56 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 60.000
52 Mướp
Không có
160 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 35.000
53 Ngô ngọt
Không có
120 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 37.000
54 Quả chua theo mùa
Không có
64 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 59.000
55 Rau dền
Không có
200 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 39.000
56 Rau đay
Không có
40 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 28.000
57 Rau mùng tơi
Không có
160 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 35.000
58 Rau muống
Không có
120 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 25.000
59 Rau ngót
Không có
120 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 55.000
60 Su hào
Không có
160 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 30.000
61 Su su
Không có
120 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 28.000
62 Tỏi khô
Không có
24 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 50.000
63 Thì là
Không có
16 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 50.000
64 Lạc đỏ
Không có
40 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 92.000
65 Vừng vàng
Không có
24 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 98.000
66 Bột năng
Không có
24 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 40.000
67 Giò lợn sạch
Không có
80 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 170.000
68 Mọc xay
Không có
280 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 170.000
69 Dưa hấu không hạt
Không có
160 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 39.000
70 Chuối bỏ cuống
Không có
160 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 33.000
71 Thanh long
Không có
160 kg Đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 50.000
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây