Mua thực phẩm

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua thực phẩm
Hình thức LCNT
Lựa chọn nhà thầu trong trường hợp đặc biệt
Giá gói thầu
624.096.000 VND
Ngày đăng tải
18:10 30/09/2025
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định và Theo đơn giá điều chỉnh
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
27a/QĐ-MNVT
Cơ quan phê duyệt
Trường Mầm non Vân Tùng
Ngày phê duyệt
29/09/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn4700297152 4700297152

HỢP TÁC XÃ HOÀNG QUÂN HQ

624.096.000 VND 8 tháng 8 tháng
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Thịt lợn mông sấn
Thịt lợn mông sấn
1.760 Kg Thịt tươi mới, màu hồng nhạt, hoặc đỏ thẫm sáng và bóng,say bỏ bì (lợn áp siêu, hai bề, siêu nạc) Việt Nam 120.000
2 Trứng chim cút
Trứng chim cút
6.400 Qủa Quả đều, vỏ mỏng, cầm nặng tay, không lúc lắc, không dập nát, không mùi hôi thối. Việt Nam 800
3 Trứng gà
Trứng gà
480 Qủa Trứng gà vịt, size 13-15 quả /1kg, quả đều, vỏ mỏng, màu trắng, cầm nặng tay, không lúc lắc, không dập nát, không mùi hôi thối. Việt Nam 4.000
4 Thịt gà
Thịt gà
240 Kg Gà lai ta làm sẵn bỏ lòng mề, bỏ đầu, chân. Da vàng hoặc trắng ngà, thịt không có mùi hôi, có mùi đặc trưng, thịt lọc ra sờ dính tay, co giãn đàn hồi. Thịt không bị nhớt, chảy nước, không có mùi hôi thối. Việt Nam 125.000
5 Giò nạc
Giò nạc
128 Kg Giò (lợn áp siêu, hai bề, siêu nạc) miếng loại 1 cái/ 1kg. Thơm mùi nước mắm, thịt, không bị chảy nước, không bị nhớt, không bị bở, nhão, không có chất bảo quản. Việt Nam 150.000
6 Xương cúp lợn
Xương cúp lợn
320 Kg Xương cúp lợn tươi mới (lợn áp siêu, hai bề, siêu nạc) Việt Nam 70.000
7 Ngao
Ngao
80 Kg Ngao tươi sống Việt Nam 25.000
8 Vinamilk 100% sữa tươi
Vinamilk 100% sữa tươi
3.152 hộp Vinamilk 100% sữa tươi, thể tích thực 110ml, hạn sử dụng 1 tháng trở lên Việt Nam 6.000
9 Cà rốt (củ đỏ, vàng)
Cà rốt (củ đỏ, vàng)
93 Kg Củ tươi, không hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 19.000
10 Rau cải
Rau cải
640 Kg Rau tươi, không hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối Việt Nam 16.000
11 Bắp cải
Bắp cải
576 Kg Bắp cải tươi, size 1,2 -1,5 kg/ cái Việt Nam 16.000
12 Rau mồng tơi
Rau mồng tơi
640 Kg Rau tươi, xanh, không hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối Việt Nam 20.000
13 Su hào
Su hào
640 Kg Củ non tươi, không hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 20.000
14 Su su
Su su
640 Kg Củ non tươi, không hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 16.000
15 Đậu cove
Đậu cove
48 Kg Củ non tươi, xanh, không hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 20.000
16 Bí xanh
Bí xanh
640 Kg Quả tươi, size 2-3kg/quả. Việt Nam 18.000
17 Mướp
Mướp
320 Kg Quả tươi, không hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối. Việt Nam 20.000
18 Bí đỏ
Bí đỏ
640 Kg Bí đỏ cô tiên, Quả tươi, size 2-2.5kg/quả. Việt Nam 16.000
19 Ngô ngọt
Ngô ngọt
288 Bắp Bắp tươi mới 2 chiếc/1kg, không dập nát Việt Nam 10.000
20 Bầu
Bầu
640 Kg Quả tươi, 1-1,5 kg/quả, không hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 20.000
21 Đậu
Đậu
160 kg Đậu phụ (0,5kg đỗ tương, không phụ gia = 1 kg đậu phụ) Việt Nam 25.000
22 Gía đỗ xanh
Gía đỗ xanh
128 Kg Cọng giá dài, đều nhau, có màu trắng ngà tự nhiên, thân cứng cáp, không có mùi lạ Việt Nam 25.000
23 Cà chua
Cà chua
384 Kg Quả tươi, 10- 13 quả/kg, không hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 30.000
24 Rau ngót
Rau ngót
96 Kg Rau tươi, xanh, không hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối Việt Nam 16.000
25 Dưa hấu
Dưa hấu
960 Kg Quả tươi, ngọt hình dáng tròn đều, màu vỏ xanh đậm với đường vân sắc nét Việt Nam 20.000
26 Chuối
Chuối
960 Kg Quả chín, không hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn Việt Nam 19.000
27 Hành lá
Hành lá
16 Kg Tươi, xanh, không hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn Việt Nam 35.000
28 Gạo tẻ HKT
Gạo tẻ HKT
1.920 Kg Gạo tẻ HKT gạo dẻo, thơm, ngon, không bị ẩm mốc Việt Nam 19.000
29 Mì bún
Mì bún
208 Kg Mì khô, không ẩm, mốc, còn hạn sử dụng trên 1 tháng Việt Nam 30.000
30 Bánh bao
Bánh bao
6.304 Cái Bánh mới, trắng, mịn, mềm, mùi bánh thơm sữa trứng, vị ngọt dịu, không chua, không đắng, không mốc, không mùi lạ, không có bụi sạn cát Việt Nam 11.000
31 Sữa đậu nành
Sữa đậu nành
1.280 Lít Vị ngọt dịu, không chua, không đắng, không mốc, không mùi lạ, không có bụi sạn cát Việt Nam 11.000
32 Phở
Phở
320 Kg Phở khô, không ẩm, mốc, còn hạn sử dụng trên 1 tháng Việt Nam 30.000
33 Bột canh I ốt Hải Châu
Bột canh I ốt Hải Châu
288 Gói 190gram/gói, còn hạn sử dụng trên 1 tháng Việt Nam 5.000
34 Gia vị thịt kho
Gia vị thịt kho
800 Gói Còn nguyên túi, còn hạn sử dụng Việt Nam 6.000
35 Dầu thực vật
Dầu thực vật
80 Lít Dầu ăn Neptune can 1 lít, còn hạn sử dụng trên 1 tháng Việt Nam 45.000
36 Hạt nêm Aji-ngon
Hạt nêm Aji-ngon
32 Kg Túi 2kg, còn nguyên túi, còn hạn sử dụng trên 1 tháng Việt Nam 60.000
37 Chi phí dự phòng trượt giá
Chi phí dự phòng trượt giá
1 Khoản Các mặt hàng tươi sống Việt Nam 5.724.800
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây