Mua vật chất, đồ dùng cá nhân

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua vật chất, đồ dùng cá nhân
Chủ đầu tư
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu
Giá gói thầu
277.988.000 VND
Ngày đăng tải
10:08 23/04/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
1126/QĐ-BTM
Cơ quan phê duyệt
Bộ Tham mưu, Quân khu 1
Ngày phê duyệt
21/04/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vnz000034592 8021904265-001

Hộ kinh doanh Nguyễn Duy Tiếp

277.988.000 VND 20 ngày 20 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Gang tay trắng
Cty 26
300 Đôi Vải len, màu trắng dài tay Việt Nam 43.000
2 Kẹp caravat
Cty 26
200 Cái Sản xuất tại công ty 20 Việt Nam 34.095
3 Ca ravat
Cty 26
200 Cái Sản xuất tại công ty 20 Việt Nam 127.000
4 Bít tất trắng quân nhạc
Cty 26
52 Đôi Vải len, màu trắng Việt Nam 54.000
5 Bít tất cỏ úa
Cty 26
300 Đôi Vải len, màu cỏ úa Việt Nam 35.000
6 Quần lót trắng
Cty 26
202 Đôi Màu trắng, quần đùi, vải cốt tông Việt Nam 55.000
7 Áo mưa ni lon trắng
Cty 26
196 Cái Sản xuất tại công ty 20, quần, áo rời, màu trắng, chất liệu ni lon, cỡ số 4 Việt Nam 500.000
8 Móc áo
Cty 26
300 Cái Chất liệu nhôm, màu trắng cỡ to Việt Nam 15.000
9 Giày da cỡ 40
Cty 26
26 Đôi Sản xuất tại công ty 20, giày cấp tá, màu đen, cỡ 40 Việt Nam 536.000
10 Giày da cỡ 41
Cty 26
76 Đôi Sản xuất tại công ty 20, giày cấp tá, màu đen, cỡ 41 Việt Nam 536.000
11 Vải đông xuân
Cty 26
101 Mét Vải gabadin, màu sẫm Việt Nam 329.000
12 Xà phòng giặt
Cty 26
125 Kg Thương hiệu Omo, dạng túi 2kg Việt Nam 65.000
13 Xi đánh giày
Cty 26
125 Hộp Hãng KIWI Thái Lan, màu đen Việt Nam 39.000
14 Bàn trải đánh giày
Cty 26
101 Cái Xuất xứ: Việt Nam; Màu đen Việt Nam 50.000
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây