Mua vật chất văn phòng phẩm

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua vật chất văn phòng phẩm
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
81.171.000 VND
Ngày đăng tải
10:17 28/06/2023
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
235/QĐ-BTM
Cơ quan phê duyệt
Bộ Tham mưu
Ngày phê duyệt
21/06/2023
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0100163336

Phạm Thị Thuý

81.171.000 VND 10 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Đèn led để bàn
Đèn led để bàn
9 chiếc Đèn led để bàn VN 650.000
2 Hộp mực máy in mầu canon INC FE8-0313
Hộp mực máy in mầu canon INC FE8-0313
2 chiếc Hộp mực máy in mầu canon INC FE8-0313 VN 1.400.000
3 Chuột máy tính có dây
Chuột máy tính có dây
10 cái Chuột máy tính có dây VN 120.000
4 Bàn phím máy tính
Bàn phím máy tính
7 cái Bàn phím máy tính VN 195.000
5 USB 128GB Type Csandisk SDDDC3
USB 128GB Type Csandisk SDDDC3
7 Cái USB 128GB Type Csandisk SDDDC3 VN 650.000
6 Ổ cứng máy tính
Ổ cứng máy tính
5 Cái Ổ cứng máy tính VN 2.500.000
7 Hộp mực máy phô tô
Hộp mực máy phô tô
5 Hộp Hộp mực máy phô tô VN 1.800.000
8 Bảng ghim hàn quốc 0,8x1,2m
Bảng ghim hàn quốc 0,8x1,2m
7 Chiếc Bảng ghim hàn quốc 0,8x1,2m VN 695.000
9 Hộp mực máy In canon 2900
Hộp mực máy In canon 2900
7 hộp Hộp mực máy In canon 2900 VN 1.650.000
10 Máy In Laser Trắng đen Canon LBP 2900
Máy In Laser Trắng đen Canon LBP 2900
1 Chiếc Máy In Laser Trắng đen Canon LBP 2900 VN 4.390.000
11 Tủ đựng tài liệu Hoà phát
Tủ đựng tài liệu Hoà phát
4 Chiếc Tủ đựng tài liệu Hoà phát VN 3.218.000
12 Cây nước nóng lạnh
Cây nước nóng lạnh
1 chiếc Cây nước nóng lạnh VN 4.290.000
13 Biển tên để bàn
Biển tên để bàn
140 cái Biển tên để bàn VN 25.000
14 Trình ký da
Trình ký da
15 cái Trình ký da VN 85.000
15 Khay đựng tài liệu 3 tầng
Khay đựng tài liệu 3 tầng
7 Chiếc Khay đựng tài liệu 3 tầng VN 129.000
16 Thước kẻ mica 1m
Thước kẻ mica 1m
3 chiếc Thước kẻ mica 1m VN 87.000
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây