Mua vật tư điện

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua vật tư điện
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
198.000.000 VND
Ngày đăng tải
12:28 04/09/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
4326/QĐ-HVN
Cơ quan phê duyệt
Học viện Nông nghiệp Việt Nam
Ngày phê duyệt
27/08/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0108787833 0108787833

CỬA HÀNG TỔNG HỢP HOÀNG LINH

188.850.000 VND 10 ngày 10 ngày kể từ ngày ký hợp đồng
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Bóng đèn LED Bulb 9W
A60N1/9W.H
50 Cái Công suất: 9W. Điện áp: 220V/50Hz. Việt Nam 62.000
2 LED Bulb 12W
A70N1/12W.H
50 Cái Công suất:12W. Nhiệt độ màu: 3000K, 6500K. Kích thước (øxh): (70x138)mm Việt Nam 58.000
3 LED Bulb 15W
A80N1/15W.H
50 Cái Ánh sáng vàng 3000K, Ánh sáng trắng 6500K. Công suất: 15W. Điện áp: 220V/50Hz. Việt Nam 98.000
4 Bóng đèn tuýp 1.2m 16w
T8 M11/16Wx1.DA
170 Cái Công Suất : 16w Nguồn Điện : 220V/50Hz Nhiệt Độ Màu : 3000K / 6500K Kích Thước : 1200mm Việt Nam 245.000
5 Bóng đèn tuýp LED 0.6m 10W
LED TUBE T8 60/10W.DA
300 Cái Công suất: 10W Điện áp: 170-250/50Hz Hiệu suất sáng: 90/94 lm/W Quang thông: 900/940lm Nhiệt độ màu: 3000K/6500K Chỉ số hoàn màu: 85 Tuổi thọ(giờ): 30.000 (L70) Kích thước (ØxH): (26x603)mm Việt Nam 143.000
6 Ổ cắm đa năng
OC02.USB-C 3C/10A
30 Cái Ổ cắm đa năng OC02.USB-C 3C/10A (5M) Việt Nam 221.000
7 Phích cắm điện
RD-PC01 3000W
30 Cái Phích cắm điện RD-PC01 3000W Việt Nam 15.000
8 Dây Điện
VCm - Đơn 1x2,5
20 Cuộn Dây đơn mềm, dạng tròn tiết diện 2.5mm2. Việt Nam 1.520.000
9 Ổ cắm đôi 2 chấu
S18U2
70 Cái Ổ cắm đôi 2 chấu S18U2 Việt Nam 43.000
10 Công tắc đôi 2 chiều
S18D2
20 Cái Công tắc đôi 2 chiều Việt Nam 28.000
11 Aptomat MCB 1P 10A 6kA
MCB 1P 10A 6kA
10 Cái Aptomat MCB 1P 10A 6kA Việt Nam 58.000
12 Aptomat MCB 1P 20A 6kA
MCB 1P 20A 6kA
10 Cái Aptomat MCB 1P 20A 6kA Việt Nam 65.000
13 Băng keo điện
BK01
50 Cuộn Băng keo điện Việt Nam 18.000
14 Ống gen co nhiệt
GEN01
20 Hộp Ống gen co nhiệt Việt Nam 92.000
15 Nẹp điện PVC
NP20
50 Thanh Nẹp điện PVC Việt Nam 45.000
16 Kẹp giữ dây
KD01
500 Cái Kẹp giữ dây Việt Nam 2.200
17 Cầu chì
CC10
50 Cái Cầu chì Việt Nam 12.000
18 Đầu nối nhanh
WAGO2
100 Cái Đầu nối nhanh Việt Nam 7.500
19 Ổ Cắm Đa Năng USB 3m
OC04.USB 3C/3M/10A
30 Cái Tích hợp 02 cổng USB 5V 2A Chống giật điện với hệ thống bảo vệ hiện đại Phù hợp với hầu hết các loại phích cắm Việt Nam 325.000
20 Ổ cắm điện kéo dài
OC06.V2 6C/2M/10A
50 Cái Ổ cắm điện kéo dài OC06 V2 2m 6 ổ cắm 10A Việt Nam 175.000
21 Ấm điện siêu tốc
RD-AST17 P1.E
15 Cái Ấm điện siêu tốc Việt Nam 480.000
22 Quạt cây
450-ĐM
10 Cái Công suất : 50W Lõi mô tơ : Dây đồng Sải cánh : 45cm Số cánh quạt : 3 cánh Chất liệu cánh quạt : Nhựa Lưu lượng gió : 67 m3/phút Tốc độ gió : 3 tốc độ. Việt Nam 780.000
23 Ổ cắm Điện
ĐQ ESK SM750SL
10 Cái Ổ cắm Điện 5 lỗ 3 chấu Việt Nam 280.000
24 Bút thử điện
ĐQ ETP01 RB
10 Cái Bút thử điện Việt Nam 65.000
25 Đèn Pin
ĐQ PFL09 2W
10 Cái  Đèn Pin LED sạc 1500mAh Việt Nam 223.000
26 Ổ Cắm Điện Lioa
6D32N
18 Cái  Ổ cắm điện 6 lỗ 3 chấu có công suất max 2200W. Việt Nam 250.000
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây