Muavật tư

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Muavật tư
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
94.313.748 VND
Ngày đăng tải
21:39 03/11/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
2965
Cơ quan phê duyệt
TRƯỜNG SĨ QUAN THONG TIN
Ngày phê duyệt
24/06/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vnz000038460 8354127689-001

HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG TỔNG HỢP PT

94.313.748 VND 5 ngày 20 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Bút bi Thiên Long TL-027
TL-027
2.856 Cái Bút bi Thiên Long TL-027 Việt Nam 4.491
2 Bút Lông Bảng TL WB03 (10 cây/hộp)
TL WB03
12 Hộp Bút Lông Bảng TL WB03 Việt Nam 99.800
3 Bút dạ quang HL O3 (10 cây/hộp)
HL O3
7 Hộp Bút dạ quang HL O3 (10 cây/hộp) Việt Nam 85.828
4 Băng keo Simili xanh 7cm(dày)
Simili xanh 7cm
100 Cuộn Băng keo Simili xanh 7cm(dày) Việt Nam 12.974
5 Cặp nhựa clear F4
clear F4
1.428 Cái Cặp nhựa clear F4 Việt Nam 3.992
6 Vở kẻ ngang Haplus 200 trang TARO 9080; 70gsm KT (17,9 x25,2) cm
TARO 9080; 70gsm
2.856 Quyển Vở kẻ ngang Haplus 200 trang TARO 9080; 70gsm Việt Nam 17.465
7 Thước kẻ Deli 30cm 6230
Deli 30cm 6230
1.428 Cái VThước kẻ Deli 30cm 6230 Trung Quốc 4.990
8 Hôp mực máy in Laser HP 1102
HP 1102
2 Hộp Hôp mực máy in Laser HP 1102 Nhật Bản 1.300.000
9 Kim bấm số 10 plus (20 hộp nhỏ/hộp lớn)
10 plus
7 Hộp Kim bấm số 10 plus (20 hộp nhỏ/hộp lớn) Nhật Bản 80.000
10 Kéo cắt văn phòng Deli 6010
Deli 6010
17 Cái Kéo cắt văn phòng Deli 6010 T.Quốc 32.000
11 Bấm kim số 10 Plus
10 Plus
17 Cái Bấm kim số 10 Plus Nhật Bản 30.000
12 Bút chì gỗ 2B Staedtler 134
2B Staedtler 134
1.428 Cái Bút chì gỗ 2B Staedtler 134 Đức 5.000
13 Giấy A4 Superme 80gsm.
A4 Superme 80gsm.
48 Ram Giấy A4 Superme 80gsm. Thái Lan 79.840
14 Bìa hồng Thái A4 180 gsm
A4 180 gsm
10 Xấp Bìa hồng Thái A4 180 gsm Việt Nam 49.900
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây