Nén tĩnh

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Nén tĩnh
Tên dự án
Xây dựng nhà 3 tầng 09 phòng học trường tiểu học khu B xã Xuân Vinh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
39.600.000 VND
Giá gói thầu
39.600.000 VND
Ngày quy đổi
22/06/2021
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
102/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
12/07/2021
Hoàn thành
15:51 14/07/2021
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0601077783 0601077783

CÔNG TY CỔ PHẦN FOURTECH

39.600.000 VND 40 ngày 40
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây