Nhà số 6

      Đang xem
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Nhà số 6
Tên dự án
Phá dỡ, giải phóng mặt bằng, cải tạo, hoàn trả các hạng mục công trình trường tiểu học Dư Hàng Kênh khi giải phóng mặt bằng thực hiện dự án đầu tư xây dựng trục đường Hồ Sen - Cầu Rào 2, đoạn từ nút giao Nguyễn Văn Linh đến ngã 3 Chợ Con
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
2.992.822.000 VND
Giá gói thầu
2.992.822.000 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
08:30 18/09/2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
83/QĐ-THDHK ngày 26/9/2018
Ngày phê duyệt
26/09/2018
Hoàn thành
07:29 28/09/2018
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0200158192 0200158192

Công ty Cổ phần Xây dựng Ngô Quyền

2.989.151.000 VND 150 ngày 150 Ngày
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây