Nước uống cho học sinh

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Nước uống cho học sinh
Chủ đầu tư
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
436.968.000 VND
Ngày đăng tải
20:03 29/01/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
21/QĐ-THCS LTB
Cơ quan phê duyệt
TRƯỜNG THCS LÊ TẤN BÊ
Ngày phê duyệt
27/01/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0305713100 0305713100

CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC HOÀNG MINH

436.968.000 VND 30 ngày 30 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Nước uống đóng bình
8938503000048
9.000 Bình Trạng thái: dạng lỏng Thành phần cấu tạo: 100% nước ngầm Không sử dụng hoá chất, phụ gia - Dung tích: 19l (dạng bình úp không vòi và bình có vòi) - Quy cách, đóng gói: vỏ bình, nắp đóng bình, vòi đảm bảo còn nguyên màng co, tem nhãn của nhà sản xuất. Vỏ bình có mã vạch để tra cứu nhà sản xuất. - Đối với loại bình up, Nhà thầu cam kết đảm bảo tương thích về công nghệ để lắp đặt với các thiết bị máy nóng lanh. - Nước uống cung cấp đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm, về chất lượng nguồn nước sử dụng để sản xuất, chỉ tiêu hóa học liên quan đến an toàn thực phẩm, chỉ tiêu vi sinh vật - Đáp ứng Quy chuẩn Việt Nam QCVN 6-1:2010/BYT do Bộ Y tế ban hành Việt Nam 46.440
2 Nước uống đóng chai
8938503000031
200 Thùng Trạng thái: dạng lỏng Thành phần cấu tạo: 100% nước ngầm Không sử dụng hoá chất, phụ gia - Dung tích: 330ml (dạng chai PET ) - Quy cách, đóng gói: 24 chại / thùng . đảm bảo còn nguyên tem nhãn của nhà sản xuất. Vỏ chai có mã vạch để tra cứu nhà sản xuất. - Nước uống cung cấp đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm, về chất lượng nguồn nước sử dụng để sản xuất, chỉ tiêu hóa học liên quan đến an toàn thực phẩm, chỉ tiêu vi sinh vật - Đáp ứng Quy chuẩn Việt Nam QCVN 6-1:2010/BYT do Bộ Y tế ban hành Việt Nam 95.040
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây