Phân tích mẫu

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Phân tích mẫu
Tên dự án
Ứng dụng Khoa học Công nghệ xây dựng mô hình sản xuất viên nén sinh học từ phụ phẩm sau chế biến gỗ làm nhiên liệu đốt cho dân dụng, công nghiệp và phục vụ xuất khẩu tại tỉnh Yên Bái
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
50.000.000 VND
Giá gói thầu
50.000.000 VND
Ngày quy đổi
03/03/2022
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Quyết định 0808/2022/QĐ-NETMA
Ngày phê duyệt
08/08/2022
Hoàn thành
20:22 15/08/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1

Chi nhánh công ty cổ phần tập đoàn vinacontrol Hà Nội

49.440.000 VND 60 ngày 60
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Hàm lượng ẩm toàn phần
1 ISO 18134 : 2015 ISO 442.000
442000
2 Khối lượng thể tíchBulk density (DB)
1 ISO 17828 : 2015 ISO 700.000
700000
3 Hàm lượng tro quy khô
1 ISO 18122 : 2015 ISO 442.000
442000
4 Giá trị tỏa nhiệt thưc, thực nhận Net Calorific Value (As Received)
1 ISO 18125 : 2017 ISO 1.200.000
1200000
5 Chiều dài
1 ISO 17829 : 2015 ISO 300.000
300000
6 Đường kính
1 ISO 17829 : 2015 ISO 300.000
300000
7 Total Sulfur (S) (DB)
1 ISO 19579:2006 ISO 1.200.000
1200000
8 Chlorine (DB)
1 ISO 19579:2007 ISO 700.000
700000
9 Arsenic (As)
1 ISO 19579:2008 ISO 700.000
700000
10 Cadmium (Cd)
1 ISO 19579:2009 ISO 700.000
700000
11 Chromim (Cr)
1 ISO 19579:2010 ISO 700.000
700000
12 Copper (Cu)
1 ISO 19579:2011 ISO 700.000
700000
13 Lead (Pb)
1 ISO 19579:2012 ISO 700.000
700000
14 Zinc (Zn)
1 ISO 19579:2013 ISO 700.000
700000
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây