Phiên dịch (PMU-C12)

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Gói thầu
Phiên dịch (PMU-C12)
Tên dự án
Phê duyệt điều chỉnh KLCNT 09 gói thầu tư vấn cá nhân của Ban QLDA PMU
Hình thức LCNT
Tuyển chọn tư vấn cá nhân
Giá dự toán
1.260.000.000 VND
Giá gói thầu
900.000.000 VND
Ngày quy đổi
09/09/2010
Đóng thầu
22:59 26/03/2019
Hình thức HĐ
Theo thời gian
Văn bản phê duyệt
47/QĐ- DA ĐHKHCNHN ngày 07/06/2019 (Lưu ý: giá trúng thầu tăng so với KHLCNT do điều chỉnh KHLCNT tại Quyết định số 912/QĐ-VHL ngày 05/06/2019 thay thế QĐ 289/QĐ-VHL ngày 4/3/2019)
Ngày phê duyệt
07/06/2019
Hoàn thành
29/07/2022
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1

Nguyễn Cường Xuân

1.260.000.000 VND 45 tháng 45 Tháng
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây