Phim do Thái Lan sản xuất

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Phim do Thái Lan sản xuất
Tên dự án
Cung cấp bản quyền phát sóng phim truyện nước ngoài trên các kênh của VTV5 - Đài THVN từ tháng 9/2022
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu
Giá dự toán
310.000.000 VND
Giá gói thầu
310.000.000 VND
Ngày quy đổi
13/09/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
127/QD-THDT ngay 8/9/2022
Ngày phê duyệt
08/09/2022
Hoàn thành
16:35 13/09/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0102234046 0102234046

Công ty cổ phần Việt THT

232.500.000 VND 7 ngày 7
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây