Phô tô tài liệu

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Phô tô tài liệu
Tên dự án
Hàng hóa
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu
Giá dự toán
12.000.000 VND
Giá gói thầu
12.000.000 VND
Ngày quy đổi
25/06/2018
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
06/QĐ-PYT ngày 24/06/2018
Ngày phê duyệt
24/06/2018
Hoàn thành
10:24 29/06/2018
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 8035344937 8035344937

Trung Tâm Thương Mại Điện Máy Linh Trang

12.000.000 VND 25/06/2018 ngày 25/06/2018
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây