Phòng chống mối công trình

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Phòng chống mối công trình
Tên dự án
Xây dựng Trụ sở làm việc mới Liên đoàn Lao động tỉnh Bắc Giang
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
415.375.000 VND
Giá gói thầu
415.375.000 VND
Ngày quy đổi
26/08/2021
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
1505/QĐ-LĐLĐ ngày 26/9/2022
Ngày phê duyệt
26/09/2022
Hoàn thành
15:59 29/09/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 2400789336 2400789336

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BẢO QUẢN VÀ KINH DOANH LÂM SẢN ĐÔNG BẮC

204.867.000 VND 30 ngày 30
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây