Quản lý dự án

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
95
Số KHLCNT
Gói thầu
Quản lý dự án
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
890.000.000 VND
Giá dự toán
890.000.000 VND
Hoàn thành
16:38 17/11/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Thời gian thực hiện hợp đồng
7 tháng
Báo cáo đánh giá e-HSDT
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 2900776060 2900776060

CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG – NGHỆ AN

860.618.142 VND 91.85 860.618.000 VND 7 tháng 7 tháng
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây