Quản lý dự án

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Quản lý dự án
Tên dự án
Trường mầm non Tân Thành, hạng mục: Cải tạo nhà bếp và phòng làm việc
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
80.173.000 VND
Giá gói thầu
80.173.000 VND
Ngày quy đổi
13/07/2021
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
235/QĐ-UBND ngày 19/7/2021
Ngày phê duyệt
19/07/2021
Hoàn thành
09:46 05/08/2021
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 6000933977 6000933977

Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng thành phố Buôn Ma Thuột

80.173.000 VND 300 ngày 300
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây