Quản lý dự án

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Quản lý dự án
Tên dự án
Tu sửa, nâng cấp, cải tạo Nhà Đa chức năng Trường Cao đẳng Y tế Quảng Bình
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
23.241.000 VND
Giá gói thầu
23.241.000 VND
Ngày quy đổi
21/10/2021
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
847/QĐ-CĐYT
Ngày phê duyệt
01/11/2021
Hoàn thành
12:21 03/11/2021
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 3101045443 3101045443

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG GIA HOÀNG

23.241.000 VND 60 ngày 60
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây