Quản lý dự án

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
85
Số KHLCNT
Gói thầu
Quản lý dự án
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
720.048.000 VND
Giá dự toán
720.048.000 VND
Hoàn thành
15:58 01/09/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Thời gian thực hiện hợp đồng
36 tháng
Báo cáo đánh giá e-HSDT
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 3100473090 3100473090

Công ty TNHH TVXD Khang Phú

718.544.948 VND 95 718.544.000 VND 36 tháng 36 tháng
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây