Rà phá bom mìn, vật nổ

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Rà phá bom mìn, vật nổ
Tên dự án
Hồ chứa nước Hố Do, huyện Thăng Bình
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu
Giá dự toán
1.125.000.000 VND
Giá gói thầu
1.125.000.000 VND
Ngày quy đổi
19/08/2019
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
1135/QĐ-BQLNNPTNT
Ngày phê duyệt
27/10/2020
Hoàn thành
10:58 06/11/2020
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0400550671 0400550671

Công ty TNHH MTV Hữu Nghị Nam Lào

98.823.000 VND 30 ngày 30
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây