San lắp mặt bằng Lô C4

      Đang xem
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
San lắp mặt bằng Lô C4
Tên dự án
Đầu tư xây dựng Khu Công nghiệp Cơ khí Ô tô thành phố Hồ Chí Minh - Công trình: Xây dựng hạ tầng Khu Công nghiệp Cơ khí Ô tô thành phố Hồ Chí Minh - Hạng mục: San lắp mặt bằng Lô C4
Chủ đầu tư
Công ty Cổ phần Hòa Phú
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
3.812.671.496 VND
Giá gói thầu
3.812.671.496 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
14:30 21/10/2019
Hình thức HĐ
Theo đơn giá cố định
Văn bản phê duyệt
59/QĐ-HP ngày 31 tháng 10 năm 2019
Ngày phê duyệt
31/10/2019
Hoàn thành
16:56 04/11/2019
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0313393479 0313393479

CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN VẬT LIỆU XÂY DỰNG NHẤT PHƯƠNG

3.740.283.000 VND 30 ngày 30 Ngày
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây