San nền

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
76
Số KHLCNT
Gói thầu
San nền
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
1.560.363.000 VND
Giá dự toán
1.560.363.000 VND
Hoàn thành
09:40 24/02/2021
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Thời gian thực hiện hợp đồng
36 tháng
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Lý do chọn nhà thầu

Nhà thầu Đạt

Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 0401486362 0401486362

CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HUYỀN SƠN PHÁT

1.070.710.378,962 VND 1.070.710.378 VND 36 tháng 36 tháng
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây