Sàn thao tác

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Sàn thao tác
Tên dự án
Nhà máy sản xuất cà phê hòa tan Tín Nghĩa
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
1.401.901.967 VND
Giá gói thầu
1.401.901.967 VND
Loại tiền khác
AUD
Đóng thầu
09:10 28/02/2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
28/2018/QĐ-CT
Ngày phê duyệt
23/03/2018
Hoàn thành
22:06 30/03/2018
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1

Công ty TNHH SX- TMDV cơ khí Khai Minh

1.232.000.000 VND 45 ngày 45 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Hệ thống sàn thao tác
Thép mạ kẽm nhúng nóng Việt Nam 1.232.000.000
1232000000
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây