Số 01 (Xây lắp)

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Số 01 (Xây lắp)
Tên dự án
Sửa chữa, nâng cấp tuyến đường vào Di tích Trung ương Cục miền Nam (đoạn vành đai Di tích dài khoảng 860m).
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
1.506.995.000 VND
Giá gói thầu
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
06/QĐ-KBTTNVHĐN
Ngày phê duyệt
03/01/2018
Lý do chọn nhà thầu
Nhà thầu đạt yêu cầu về mặt kỹ thuật, đủ khả năng thực hiện gói thầu
Hoàn thành
08:27 09/01/2018
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 3600451440 3600451440

Công Ty TNHH Thịnh Tân

1.490.304.000 VND 60 ngày 60 ngày
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây