Số 01 Xây lắp

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Số 01 Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp đường nội bộ nối thông các bia, nâng cấp các bia tại Khu Di tích TW cục Miền nam và đường nội bộ nối thông các bia tại Di tích Khu Ủy Miền Đông
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
7.526.366.000 VND
Giá gói thầu
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
239/QĐ-KBTTNVHĐN
Ngày phê duyệt
21/09/2016
Lý do chọn nhà thầu
Nhà thầu đạt yêu cầu về mặt kỹ thuật và có giá đánh giá thấp nhất.
Hoàn thành
16:01 10/10/2017
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 3600451440 3600451440

Công Ty TNHH Thịnh Tân

7.498.594.000 VND 180 ngày 180 ngày
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây