Số 09: Toàn bộ phần PCCC

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Số 09: Toàn bộ phần PCCC
Tên dự án
Trường tiểu học Yên Bài B (khu Phú Yên)
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu
Giá dự toán
916.124.214 VND
Giá gói thầu
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Quyết định số: 1828/QĐ-UBND, ngày 18/10/2016 của UBND huyện Ba Vì
Ngày phê duyệt
18/10/2016
Hoàn thành
16:01 21/10/2016
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0102213293 0102213293

Công ty cổ phần kỹ thuật xây dựng và cơ điện Phương Bắc

916.000.000 VND 45 ngày 45 ngày
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây