Sơn sửa nhà máy

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Sơn sửa nhà máy
Tên dự án
Sơn sửa nhà máy và sửa chữa đường vận hành VH3 thuộc nhà máy thuỷ điện Đăk Sin 1
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
423.230.000 VND
Giá gói thầu
423.230.000 VND
Ngày quy đổi
03/06/2022
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
201/QĐ-VDN ngày 26/10/2022
Ngày phê duyệt
26/10/2022
Hoàn thành
09:27 28/10/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1

Công ty TNHH MTV Đinh Gia Đăk Nông

418.998.657 VND 60 ngày 60
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây