Sửa chữa - cải tạo

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Sửa chữa - cải tạo
Tên dự án
Cửa Hàng Xăng Dầu Số 36
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
985.864.007 VND
Giá gói thầu
Hình thức HĐ
Đơn giá cố định
Văn bản phê duyệt
30/QĐ-XDKG
Ngày phê duyệt
16/01/2018
Lý do chọn nhà thầu
- Nhà thầu có kinh nghiệm trong việc thi công công trình là Cửa hàng Xăng Dầu. - Năng lực tài chính đáp ứng yêu cầu.
Hoàn thành
08:22 29/01/2018
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 1800678371 1800678371

Công Ty Cổ Phần Xây Lắp Và Thương Mại Tây Nam

966.146.727 VND 45 ngày 45 Ngày
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây