Sửa chữa Điện, cấp thoát nước

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Sửa chữa Điện, cấp thoát nước
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
87.330.000 VND
Ngày đăng tải
09:24 08/09/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
Số 65/QĐ-THCSNM
Cơ quan phê duyệt
Trường Trung học cơ sở Ngô Mây
Ngày phê duyệt
05/09/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn4100989017 4100989017

CỬA HÀNG NET COM

87.330.000 VND 10 ngày Trong vòng 10 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Quạt Trần Cánh 1.2m
Donaifan M-003
4 Cái Quạt trần treo cánh dài: 1.2m Điện áp: 220VAC 50-60Hz Công suất: 60W Tiêu chuẩn TCVN5699Theo Việt Nam 1.450.000
2 Quạt treo tường
NWF1611G
7 Cái Công suất 47W Điểu khiển dây giật Lưu lượng gió 66.9 m3/phút Motor dây đồng, bạc thau. Việt Nam 620.000
3 Mô tơ quạt trần
MT-003
5 Cái Motor thế hệ mới dành cho quạt trần 80w của Donaifan Motor này dùng để thay thế cho model quạt trần M-003 Việt Nam 550.000
4 Sửa Board mạch quạt trần
SQT
8 Cái Sửa Board mạch quạt trần Việt Nam 500.000
5 Bóng + máng đèn tuýp Led T8 1.2m 40w
T12-B40
70 Bộ Công suất: 40w Ánh sáng: Trắng / Vàng ấm / Trung tín Đuôi đèn: G13 Việt Nam 220.000
6 Aptomat 20A
BBD2202CNV
10 Cái Tự động bảo vệ quá tải & ngắn mạch Số cực: 2 cực Dòng điện định mức: 20A Điện áp định mức: 415V Dòng cắt: 6kA Việt Nam 250.000
7 Cầu dao điện
BBD2162CNV16A 6kA 2P
5 Cái Dòng cắt : 6kA Dòng điện :16A Số cực : 2P Điện áp ngõ vào :1 Pha Việt Nam 300.000
8 Ổ cắm đơn có màn che
WEV1081SW
38 Cái Ổ cắm đơn có màn che, 250VAC - 16A (Cắm nhanh) Việt Nam 50.000
9 MẶT VUÔNG 3 THIẾT BỊ
WEB7813SW
20 Cái Mặt vuông cho 3 thiết bị Việt Nam 50.000
10 Công Tắc Panasonic
WEV5001SW
35 Cái Dòng Wide 1 Chiều Việt Nam 30.000
11 Dây điện
CV 2.5mm2
120 Mét Dây điện Cadivi CV2,5mm Dây có cấu tạo bởi hai lớp, ruột dẫn được làm bằng đồng mềm dẻo dẫn điện, vỏ bọc bên ngoài làm bằng nhựa cao cấp PVC cách điện, với dòng điện áp 450/750V. Việt Nam 25.000
12 Dây điện
CV 1.5mm2
200 Mét  Dây có cấu tạo bởi hai lớp, ruột dẫn được làm bằng đồng mềm dẻo dẫn điện, vỏ bọc bên ngoài làm bằng nhựa cao cấp PVC cách điện, với dòng điện áp 450/750V. Việt Nam 15.000
13 Nẹp điện
Nanoco 3P
100 Cây Nẹp nhựa vuông luồn dây điện 3P , dài 1,7m Việt Nam 30.000
14 Van khoá nước đồng phi 27
DN25 - phi 27
18 Cái Van khoá nước đồng phi 27 Hãng sản xuất: Minh Hoà Kích cỡ: DN25 – Phi 27 Vật liệu: Đồng Việt Nam 180.000
15 Ống nhựa PVC Phi 60A Bình Minh
PVC60A
80 Mét Vật liệu: Hợp chất nhựa PVC - Đường Kính Ống: 60mm - Độ dày 3mm với áp suất làm việc là 10.Bar, - Chiều dài tiêu chuẩn: cây 4m - Màu sắc: Ống có màu xám - Phương pháp kết nối: dán keo - Nhiệt độ làm việc cho phép: 0oC đến 45oC Việt Nam 90.000
16 Vòi Lavabo Rửa Mặt Lạnh Inox 30
MTVR-6001
3 Cái Sản Phẩm: Vòi rửa lavabo Chất Liệu: inox sus 304 Áp Lực Nước: 0.05 – 0.75MPa Chế Độ Nước: Nước lạnh Màu Sắc: Trắng bóng Việt Nam 300.000
17 Bồn cầu bằng sứ
8082
1 Cái KT: 680*380*665 mm Sản phẩm được làm từ sứ cao cấp, bền đẹp Có khả năng chống bám bẩn hiệu quả Lắp được làm từ nhựa ABS cao cấp, đóng mở êm Việt Nam 3.500.000
18 Bồn rửa mặt bằng sứ đã tráng men.
9035
3 Cái Bồn rửa mặt bằng sứ đã tráng men. không chân , hiệu Daijie. m,ã 9035, KT:40*40*42 cm Việt Nam 1.500.000
19 Vòi xịt bằng thép không gỉ,
1
4 Cái Vòi xịt bằng thép không gỉ, không khoang nóng lạnh, gồm đầu xịt và dây xịt, hiệu Daijie, mã 01, kích thước (120*3*2)cm Việt Nam 450.000
20 Lơi dày 27
LD27
50 Cái Lơi dày 27 Thương hiệu: Nhựa Bình Minh Mã sản phẩm: LD27 Việt Nam 50.000
21 Vòi tưới cầm tay 2 kiểu phun
GF3900
5 Cái Số kiểu phun: 2 kiểu Lưu lượng tối đa: 12 lít/phút Áp suất: 4 bar Chất liệu: Nhựa cao cấp Màu sắc: Xám đen – Cam Việt Nam 350.000
22 Vật liệu phụ ( keo, xi măng,dây rút…)
VLP
1 Bộ Vật liệu phụ ( keo, xi măng,dây rút…) Việt Nam 1.000.000
23 Công sửa chữa
Công
26 Công Công sửa chữa Việt Nam 450.000
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây