Sửa chữa máy photocopy

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Sửa chữa máy photocopy
Tên dự án
Sửa chữa máy photocopy
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu
Giá dự toán
30.000.000 VND
Giá gói thầu
30.000.000 VND
Ngày quy đổi
04/06/2021
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Quyết định số 828/QĐ-CCTKV ngày 11/6/2021
Ngày phê duyệt
11/06/2021
Hoàn thành
15:58 14/06/2021
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 4200406188 4200406188

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TÂN NGHỆ TIN

30.000.000 VND 10 ngày 10
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây