Sửa chữa máy photocopy

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Sửa chữa máy photocopy
Tên dự án
Sửa chữa tài sản năm 2022
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
15.000.000 VND
Giá gói thầu
15.000.000 VND
Ngày quy đổi
17/06/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
396/QĐ-KBHG
Ngày phê duyệt
27/06/2022
Hoàn thành
14:15 29/06/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 6300350486 6300350486

Công ty TNHH thiết bị văn phòng HB

15.000.000 VND 15 ngày 15
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây