Sửa chữa Trạm biến áp

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Sửa chữa Trạm biến áp
Tên dự án
Sửa chữa trạm biến áp
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu
Giá dự toán
23.000.000 VND
Giá gói thầu
23.000.000 VND
Ngày quy đổi
07/12/2021
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Quyết định số 1635/QĐ-CCTKV ngày 01/11/2021
Ngày phê duyệt
01/11/2021
Hoàn thành
15:52 07/12/2021
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 6000981138 6000981138

CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN GIA THÀNH

23.000.000 VND 10 ngày 10
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây