SỬA CHỮA VĂN PHÒNG

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
SỬA CHỮA VĂN PHÒNG
Tên dự án
KP KHÔNG THƯỜNG XUYÊN THUỘC KP CHI HOẠT ĐỘNG BHTN
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
873.279.000 VND
Giá gói thầu
873.279.000 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
15:45 21/08/2019
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
126/QĐ-KQLCNT ngày 12/9/2019
Ngày phê duyệt
12/09/2019
Hoàn thành
16:56 17/09/2019
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0106934313 0106934313

Công ty cổ phần đầu tư xây dựng và thương mại B.O.X Việt Nam

870.333.000 VND 60 ngày 60 Ngày
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây