sửa chữa vườn cổ tích

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
sửa chữa vườn cổ tích
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
491.356.800 VND
Ngày đăng tải
23:41 30/05/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
025/QĐ-MNPSN
Cơ quan phê duyệt
Trường mầm non Phan Sào Nam
Ngày phê duyệt
26/05/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0601238222 0601238222

CÔNG TY TNHH ĐIÊU KHẮC XUÂN TRƯỜNG

491.356.800 VND 15 ngày 15 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Con cá heo Kt: 600x150x110cm. Bằng bê tông cốt thép, bao gồm 02 con cá heo vờn bóng ở giữa. đế đắp vân mây
CH01+C6:C11C6:C9
1 Bộ Con cá heo Kt: 600x150x110cm. Bằng bê tông cốt thép, bao gồm 02 con cá heo vờn bóng ở giữa. đế đắp vân mây Việt Nam 11.000.000
2 Con trâu và cậu bé đọc sách Bao gồm con trâu và cậu bé ngồi trên đọc sách Kt: D180,R70,C160cm, Con trâu và cậu bé đọc sách được các nghệ nhân đắp bằng bê tông cốt thép, sơn ngoại thất các màu phù hợp, được gắn cố định xuống nền sân vườn cổ tích bằng keo và xi măng chuyên dụng.
CTCB
1 Bộ Con trâu và cậu bé đọc sách Bao gồm con trâu và cậu bé ngồi trên đọc sách Kt: D180,R70,C160cm, Con trâu và cậu bé đọc sách được các nghệ nhân đắp bằng bê tông cốt thép, sơn ngoại thất các màu phù hợp, được gắn cố định xuống nền sân vườn cổ tích bằng keo và xi măng chuyên dụng. Việt Nam 15.000.000
3 Con Hưu cao cổ Con Hưu cao cổ đứng chất liệu bằng bê tông cốt thép, sơn ngoại thất các mầu, kt: D170xR70xC210cm. Con hưu cao cổ Toàn bộ được các nghệ nhân đắp vẽ, được gắn cố định xuống nền sân vườn cổ tích bằng keo và xi măng chuyên dụng.
HCC
2 Con Con Hưu cao cổ Con Hưu cao cổ đứng chất liệu bằng bê tông cốt thép, sơn ngoại thất các mầu, kt: D170xR70xC210cm. Con hưu cao cổ Toàn bộ được các nghệ nhân đắp vẽ, được gắn cố định xuống nền sân vườn cổ tích bằng keo và xi măng chuyên dụng. Việt Nam 13.000.000
4 Cốt truyện cô tấm và giếng nước Bằng bê tông cốt thép, sơn ngoại thất các mầu phù hợp, Cốt truyện Cô tấm được các nghệ nhân đắp cô Tấm kt: 1500x550x400mm, giếng nước kt D600mm cao 50mm. Được gắn cố định xuống nền sân vườn cổ tích bằng keo và xi măng chuyên dụng.
TG
1 Bộ Cốt truyện cô tấm và giếng nước Bằng bê tông cốt thép, sơn ngoại thất các mầu phù hợp, Cốt truyện Cô tấm được các nghệ nhân đắp cô Tấm kt: 1500x550x400mm, giếng nước kt D600mm cao 50mm. Được gắn cố định xuống nền sân vườn cổ tích bằng keo và xi măng chuyên dụng. Việt Nam 9.000.000
5 Bạch tuyết 7 chú lùn Bằng bê tông cốt thép sơn ngoại thất các mầu phù hợp, Bạch tuyết kt: 800x800x1500mm, 7 chú lùn kt: 450x300mm. được gắn cố định xuống nền sân vườn cổ tích bằng keo và xi măng chuyên dụng.
BT07
1 Bộ Bạch tuyết 7 chú lùn Bằng bê tông cốt thép sơn ngoại thất các mầu phù hợp, Bạch tuyết kt: 800x800x1500mm, 7 chú lùn kt: 450x300mm. được gắn cố định xuống nền sân vườn cổ tích bằng keo và xi măng chuyên dụng. Việt Nam 18.000.000
6 Cây cầu cổ tích Kt: 4500x1200x1200mm, cầu bê tông cốt thép đắp hình vỏ cây, lan can cao 550mm, sơn giả vỏ cây
CCT02
1 Chiếc Cây cầu cổ tích Kt: 4500x1200x1200mm, cầu bê tông cốt thép đắp hình vỏ cây, lan can cao 550mm, sơn giả vỏ cây Việt Nam 32.000.000
7 Cốt truyện nhổ củ cải: Bao gồm tượng ông lão, bà cụ, cô gái, củ cải và các con vật. Cốt truyện được các nghệ nhân đắp bằng chất liệu bê tông cốt thép, sơn ngoại thất các mẫu phù hợp. Cốt truyện được gắn xuống nền sân vườn cổ tích bằng xi măng giúp trắc chán và an toàn.
NCC
1 bộ Cốt truyện nhổ củ cải: Bao gồm tượng ông lão, bà cụ, cô gái, củ cải và các con vật. Cốt truyện được các nghệ nhân đắp bằng chất liệu bê tông cốt thép, sơn ngoại thất các mẫu phù hợp. Cốt truyện được gắn xuống nền sân vườn cổ tích bằng xi măng giúp trắc chán và an toàn. Việt Nam 28.000.000
8 Cốt truyện Thánh Gióng Bao gồm: - Thánh gióng cỡi ngựa nhổ tre, được đắp bằng chất liệu bằng bê tông cốt thép, sơn ngoại thất các mầu, kt: D150xR70xC160cm. - Đồi thánh gióng: kt 200x900x900cm. Đồi gióng được láng vữa để dán cỏ nhân tạo trên bề mặt. Thánh gióng được đặt cố định trên đồi gióng và gắn chắc chắn bằng xi măng. Bao gồm công vận chuyển, lắp đặt.
TG
1 Bộ Cốt truyện Thánh Gióng Bao gồm: - Thánh gióng cỡi ngựa nhổ tre, được đắp bằng chất liệu bằng bê tông cốt thép, sơn ngoại thất các mầu, kt: D150xR70xC160cm. - Đồi thánh gióng: kt 200x900x900cm. Đồi gióng được láng vữa để dán cỏ nhân tạo trên bề mặt. Thánh gióng được đặt cố định trên đồi gióng và gắn chắc chắn bằng xi măng. Bao gồm công vận chuyển, lắp đặt. Việt Nam 14.000.000
9 Cổng vườn cổ tích 1 Cột cổng bằng bê tông cốt thép kt: R205xC285cm, Cột được chôn sâu dưới sân bê tông 50cm, chân cột đổ bê tông mác cao, cột và xà được đắp và sơn trang trí hình cây cổ thụ. Mặt trước cổng bằng bê tông cốt thép đắp trang trí nhiều hình thù con vật ngộ nghĩnh như con hưu sao, con ong, con thỏ củ cà rốt, ông mặt trời, bông hoa, chiêc lá, quả dâu tây, con thỏ. sơn ngoại thất các mầu, bên trong chát nhẵn vẽ hình cây hoa lá. Bao gồm công lắp dựng cột, và đắp vẽ, công cắt sân bê tông.
CVCT01
1 chiếc Cổng vườn cổ tích 1 Cột cổng bằng bê tông cốt thép kt: R205xC285cm, Cột được chôn sâu dưới sân bê tông 50cm, chân cột đổ bê tông mác cao, cột và xà được đắp và sơn trang trí hình cây cổ thụ. Mặt trước cổng bằng bê tông cốt thép đắp trang trí nhiều hình thù con vật ngộ nghĩnh như con hưu sao, con ong, con thỏ củ cà rốt, ông mặt trời, bông hoa, chiêc lá, quả dâu tây, con thỏ. sơn ngoại thất các mầu, bên trong chát nhẵn vẽ hình cây hoa lá. Bao gồm công lắp dựng cột, và đắp vẽ, công cắt sân bê tông. Việt Nam 31.000.000
10 Hàng rào, lan can xung quanh vườn cổ tích Kt: 600x100mm. Bằng bê tông cốt thép, móng bằng gạch xây, đắp hình thân cây, sơn phủ ngoại thất 5 lớp giả gỗ vỏ cây. Hàng rào được những nghệ nhân đắp trực tiếp tại khuôn viên nhà trường. Bao gồm công cắt nền sân bê tông và đắp hàng rào, sơn giả vỏ cây.
HR
24.6 m Hàng rào, lan can xung quanh vườn cổ tích Kt: 600x100mm. Bằng bê tông cốt thép, móng bằng gạch xây, đắp hình thân cây, sơn phủ ngoại thất 5 lớp giả gỗ vỏ cây. Hàng rào được những nghệ nhân đắp trực tiếp tại khuôn viên nhà trường. Bao gồm công cắt nền sân bê tông và đắp hàng rào, sơn giả vỏ cây. Việt Nam 850.000
11 Vẽ tranh tường Vẽ các hình ảnh hoạt động và các hoa văn và phong cảnh. Chất liệu bằng sơn acrylic có độ bền cao, loại sơn này có khả năng chịu được sự khắc nhiệt do môi trường và của thời tiết. Sơn acrylic là loại sơn có độ phủ cao, có khả năng chịu sự lau chùi, không nền sơn lót bằng sơn kova, sau khi vẽ xong phủ bóng bên ngoài tranh.
TT01
123 m2 Vẽ tranh tường Vẽ các hình ảnh hoạt động và các hoa văn và phong cảnh. Chất liệu bằng sơn acrylic có độ bền cao, loại sơn này có khả năng chịu được sự khắc nhiệt do môi trường và của thời tiết. Sơn acrylic là loại sơn có độ phủ cao, có khả năng chịu sự lau chùi, không nền sơn lót bằng sơn kova, sau khi vẽ xong phủ bóng bên ngoài tranh. Việt Nam 550.000
12 Cỏ nhân tạo Cỏ 3 lớp dày 2,5cm loại đế cứng, hang nhập khẩu loại 1. (18 mũi). Màu xanh. Cấu trúc sợi cỏ gân kim cương. Mật độ sợi cỏ lớn: 13650 mũi. Dành cho dự án đầu tư lâu dài. Bảo hành 4 năm, bao gồm công cắt cỏ.
CVT
200 m2 Cỏ nhân tạo Cỏ 3 lớp dày 2,5cm loại đế cứng, hang nhập khẩu loại 1. (18 mũi). Màu xanh. Cấu trúc sợi cỏ gân kim cương. Mật độ sợi cỏ lớn: 13650 mũi. Dành cho dự án đầu tư lâu dài. Bảo hành 4 năm, bao gồm công cắt cỏ. Trung Quốc 210.000
13 Cổng vườn cổ tích 2 Cột cổng bằng bê tông cốt thép kt: R225xC35cm, Cột được chôn sâu dưới sân bê tông 50cm, chân cột đổ bê tông mác cao, cột và xà được đắp và sơn trang trí hình cây cổ thụ. Mặt trước cổng bằng bê tông cốt thép đắp trang trí nhiều hình thù con vật ngộ nghĩnh như ông mặt trời, sơn ngoại thất các mầu, vẽ hình cây hoa lá. Bao gồm công lắp dựng cột, và đắp vẽ, công cắt sân bê tông.
CVCT02
1 chiếc Cổng vườn cổ tích 2 Cột cổng bằng bê tông cốt thép kt: R225xC35cm, Cột được chôn sâu dưới sân bê tông 50cm, chân cột đổ bê tông mác cao, cột và xà được đắp và sơn trang trí hình cây cổ thụ. Mặt trước cổng bằng bê tông cốt thép đắp trang trí nhiều hình thù con vật ngộ nghĩnh như ông mặt trời, sơn ngoại thất các mầu, vẽ hình cây hoa lá. Bao gồm công lắp dựng cột, và đắp vẽ, công cắt sân bê tông. Việt Nam 31.000.000
14 Bể cá heo Kt: 4500x2800x350mm, bể được xây hình trái tim, đáy bằng bê tông cốt thép, thành bể đắp hình gốc cây ngộ nghĩnh, be ngoài sơn giả gỗ, bên trong sơn vẽ biển đại dương.
BCH
1 Chiếc Bể cá heo Kt: 4500x2800x350mm, bể được xây hình trái tim, đáy bằng bê tông cốt thép, thành bể đắp hình gốc cây ngộ nghĩnh, be ngoài sơn giả gỗ, bên trong sơn vẽ biển đại dương. Việt Nam 15.800.000
15 khung mái vòm Cột bằng thép mạ kẽm D60mm, Khung mái bằng thép ống D21 mạ kẽm, hàn kép, khung được uốn cong hàn liền, khoảng cách giữa các cột là 3m, các cột được hàn liên kết với nhau bằng thép hộp 20x20mm, và dây cáp chuyên dụng, mái trên được treo ô dù nhiều màu sắc phù hợp với trẻ mầm non
MV
200 m2 khung mái vòm Cột bằng thép mạ kẽm D60mm, Khung mái bằng thép ống D21 mạ kẽm, hàn kép, khung được uốn cong hàn liền, khoảng cách giữa các cột là 3m, các cột được hàn liên kết với nhau bằng thép hộp 20x20mm, và dây cáp chuyên dụng, mái trên được treo ô dù nhiều màu sắc phù hợp với trẻ mầm non Việt Nam 450.000
16 Keo dán cỏ (keo chuyên dụng)
KD
30 kg Keo dán cỏ (keo chuyên dụng) Việt Nam 120.000
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây