Thẩm định HSMT, KQLCNT

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Thẩm định HSMT, KQLCNT
Tên dự án
Gói thầu tư vấn: Tư vấn đấu thầu (lập HSMT, đánh giá HSDT), tư vấn Thẩm định HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu, Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị thuộc gói thầu: “Đầu tư, lắp đặt Hệ thống Hội nghị truyền hình trực tuyến phục vụ công tác phòng, chống và kiểm soát dịch bệnh Covid – 19 và khám chữa bệnh từ xa”
Chủ đầu tư
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
5.500.000 VND
Giá gói thầu
5.500.000 VND
Ngày quy đổi
04/05/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
754/QĐ-SYT
Ngày phê duyệt
16/05/2022
Hoàn thành
08:41 21/06/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 2500576740 2500576740

Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Vĩnh Phúc

5.500.000 VND 45 ngày 45
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây