Thẩm tra TKBVTC và DT

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Thẩm tra TKBVTC và DT
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu
Giá dự toán
33.794.200 VND
Giá gói thầu
33.794.200 VND
Ngày quy đổi
04/07/2019
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
1236/QĐ-QLDA
Ngày phê duyệt
18/07/2019
Hoàn thành
08:51 22/07/2019
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0313239364 0313239364

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TRẦN TRƯỜNG SƠN

33.794.200 VND 25 ngày 25
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây