Thi công

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Thi công
Tên dự án
Đầu tư mở rộng mạng cáp quang khu vực huyện Quế Võ năm 2021
Chủ đầu tư
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu
Giá dự toán
587.028.178 VND
Giá gói thầu
587.028.178 VND
Ngày quy đổi
10/02/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
856/QĐ-VNPT-BN-KTĐT
Ngày phê duyệt
13/04/2021
Hoàn thành
14:45 10/02/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 2300862046 2300862046

Công ty TNHH Công nghệ và truyền thông HELIOS

557.676.796 VND 75 ngày 75
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây