Thi công công trình

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Thi công công trình
Tên dự án
Sửa chữa nền + ốp tường + bậc tam cấp, sửa chữa phòng họp ; sơn trụ sở Trung tâm pháp y tỉnh Phú Thọ
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu
Giá dự toán
450.452.000 VND
Giá gói thầu
450.452.000 VND
Ngày quy đổi
22/12/2021
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Số 78/QĐ-TTPY
Ngày phê duyệt
28/12/2021
Hoàn thành
10:24 29/12/2021
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0

Công ty cổ phần xây dựng Đức Mạnh

449.324.000 VND 15 ngày 15
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây