thi công cung cấp lắp đặt thiết bị

        Đang xem
Mã TBMT
Đã xem
56
Số KHLCNT
Tên gói thầu
thi công cung cấp lắp đặt thiết bị
Bên mời thầu
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
460.678.000 VND
Ngày đăng tải
11:22 26/12/2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Số quyết định phê duyệt
22/QĐ - VHTT
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Cơ quan phê duyệt
Phòng văn hóa và thông tin huyện Vị Thủy
Ngày phê duyệt
26/12/2024
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0100684378 0100684378

TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)

413.501.000 VND 413.501.000 VND 10 ngày 10 ngày
Danh sách nhà thầu không trúng thầu:
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Lý do không đạt
1 vn2001348192 2001348192 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CƠ ĐIỆN CÀ MAU xếp hạng 2
2 vn0314237514 0314237514 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TRUYỀN THÔNG HỒNG PHÚC Không đạt kỹ thuật

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: Xem chi tiết
STT Danh mục hàng hóa Khối lượng Đơn vị tính Xuất xứ Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Tên chương Thao tác
1
Loa phát thanh 30W (2 loa/cụm)
22 Bộ Việt Nam 1.320.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Sim 4G 12 tháng
11 Gói Việt Nam 709.500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Các thiết bị, vật tư khác
11 Gói Việt Nam 1.089.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Cụm thu phát thanh ứng dụng công nghệ thông tin – viễn thông
11 Bộ Việt Nam 25.470.500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Phần mềm hệ thống phục vụ hoạt động của cụm bảng tin công cộng ứng dụng CNTT – VT
11 PM Việt Nam 3.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Thiết bị quản lý, lưu trữ thông tin và sản xuất chương trình ( Máy tính để bàn đài xã)
2 Bộ Trung Quốc 14.971.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây