Thi công cung cấp, lắp đặt thiết bị

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Thi công cung cấp, lắp đặt thiết bị
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
1.930.431.269 VND
Ngày đăng tải
17:08 07/01/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
3429/QĐ-UBND
Cơ quan phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Bình Khánh
Ngày phê duyệt
31/12/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0312456133 0312456133

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT KINH DOANH THIẾT BỊ GIÁO DỤC TOÀN THẮNG

1.905.562.404 VND 45 ngày 45 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Bảng LED hội trường
DS-D41Q18CA-1PH
1 Bộ MÀN HÌNH LED – Hikvision DS-D41Q18CA-1PH Loại: LED Indoor P1.8 (Pixel 1.86) Bóng LED: SMD 1515 Mật độ điểm ảnh: 288.906 dots/m² Độ sáng: ≥ 600 cd/m² Tần số quét: ≥ 3840 Hz Tuổi thọ: ≥ 100.000 giờ Kích thước màn hình: 4000 × 1920 mm (7,68 m²) Độ phân giải: 2150 × 1032 px (≈ 2,2 triệu điểm ảnh) Công suất tối đa: ≤ 2588 W Nguồn 5V-60A: 25 cái Module: 160 × 320 mm (25 × 6 tấm) Trung Quốc 194.400.000
2 Bộ xử lý hình ảnh
DS-DT60P-02HIO4NO
1 Bộ Bộ xử lý hình ảnh – DS-DT60P-02HIO4NO Bộ điều khiển LED 3 trong 1 Đầu vào: 2 × HDMI 1.4 Đầu ra: 4 × RJ45 Hỗ trợ 3 phần mềm Windows Công suất xử lý: 2,6M điểm ảnh Tích hợp chia sẻ không dây (điện thoại, iPad, laptop) Mở trực tiếp Website không cần thiết bị hỗ trợ Trung Quốc 24.343.200
3 Hệ thống kết nối Thông tin nguồn TW-TP-Huyện - xã
SOMICS
1 Gói Bao gồm: '- Phần cứng: Thiết bị xử lý nội dung thông tin truyền thông cơ sở: Cập nhật tin tức thường xuyên, các bảng tin điện tử công cộng được tích hợp với HTTT nguồn cấp tỉnh, thông qua mạng Internet/Intranet, sim 3G/4G/5G hoặc wifi; Có tính năng hỗ trợ hầu hết các giao thức kết nối tiêu chuẩn: TCP/IP, UDP, HTTP/ HTTPS, NTP, MQTT/MQTTS; Có tính năng hỗ trợ các giao thức truyền nhận media: RTSP/RTP/RTMP, HLS, DASH, Smooth Streaming, WebRTC.... - Phần mềm: Phần mềm thương mại và dịch vụ vận hành thông thống thông tin truyền thông cơ sở... Việt Nam 177.811.200
4 Vật tư thi công lắp đặt hoàn thành hệ thống
VTTC
1 Gói Hệ thống điện màn hình LED Dây điện nguồn từ CB đến màn hình Automat MCB 2 pha Chi phí thi công lắp đặt và đào tạo vận hành kỹ thuật Khung màn hình: Hệ khung sắt hộp chuyên dùng cho màn hình LED (gia cố cố định) → Khung sắt mạ kẽm Alu: Ốp alu viền hông bảo vệ màn hình LED → Alu Vận chuyển: Chi phí vận chuyển hàng hóa tới công trình Việt Nam 26.460.000
5 Bàn tiếp công dân liên kết có vách ngăn
BTD12075M
1 Bộ Bàn liên kết: - Tổng kích thước bàn (D12 x R0,75)m - Khung bàn bằng gỗ cao su ghép dày 17mm phủ veneer xoan đào, Sơn phủ PU 3 lớp - Mặt bàn lớn được ốp đá, mặt bàn chống thấm, bo các cạnh. - Mặt bàn nhỏ được ốp đá, mặt bàn chống thấm, bo các cạnh - Bên trên có vách ngăn bằng kính cường lực dày 7mm khung bằng gỗ Việt Nam 54.000.000
6 Ghế băng inox ngồi chờ 5 chỗ
GB-5CI
6 Bộ Kích thước: (Rộng 3000 x Sâu 630 x Cao 800)mm. Chất liệu: Ghế băng chờ khung thép, chân và tay ghế mạ Ni-Cr, đệm tựa ghế tôn dầy đột lỗ thoáng sơn màu nhũ bạc, nệm ngồi và tựa mút bọc PVC các màu, chân tăng chỉnh độ cao. Việt Nam 5.292.000
7 Ghế chân quỳ da
GCQD-TMĐ
30 Cái Ghế bọc da Silicon cao cấp, Nệm mút định hình mật độ cao, chân thép mạ điện Việt Nam 1.296.000
8 Bàn làm việc
BLV106076M
12 Cái Kích thước: (1000x600x760)mm. Bằng gỗ cao su ghép dày 17mm phủ veneer xoan đào, sơn phủ PU 3 lớp.2 Việt Nam 3.780.000
9 Bàn làm việc lãnh đạo
BLV1809076M
2 Cái Kích thước: (1800x900x760)mm. Hình dáng: hình chữ nhật; Trên mặt bàn có tấm PVC trang trí; Phần yếm bàn (hậu bàn) ốp nổi phào gỗ hình chữ nhật và soi chỉ trang trí sơn đen. Chất liệu: Bàn làm từ gỗ công nghiệp sơn PU cao cấp, chống cháy, chống trầy xước, chống thấm nước, dễ vệ sinh lau chùi. Dưới chân bàn có các miếng nhựa chịu lực có khả năng tăng chỉnh độ cao. Việt Nam 5.616.000
10 Tủ hồ sơ trưng bày
THS160418M
2 Cái Kích thước: (1600x400x1800)mm. Toàn bộ sử dụng ván cao su ghép 17mm phủ veneer xoan đào, sơn PU 3 lớp. Phần dưới tủ có hộc 3 ngăn và 2 cánh kín, không có khóa, phần trên tủ bên trong rỗng chia nhiều ngăn Việt Nam 6.048.000
11 Tủ hồ sơ, tài liệu
THS160418M
6 Cái Kích thước: (1600 x 400 x 1800)mm. Toàn bộ sử dụng ván cao su ghép 17mm phủ veneer xoan đào, sơn PU 3 lớp. Tủ được thiết kế 8 cánh cửa mở, 4 cánh kính phía trên, 4 cánh kín bên dưới, có khoá. Việt Nam 6.048.000
12 Bàn họp + tiếp khách
BH2108M
2 Cái Kích thước: (2000x1000x800)mm. Toàn bộ sử dụng ván cao su ghép 17mm phủ veneer xoan đào, cạnh bàn ghép mí dày 34mm. Sơn phủ PU 3 lớp. Việt Nam 4.536.000
13 Bàn đôn tròn
BT8075S
3 Cái Kích thước: D80cm. Chiều cao 75cm. Màu sắc khung: Khung màu vàng. Màu sắc mặt: Mặt trắng, Mặt đen, Mặt xám. Chất liệu: Chân sắt mạ vàng, Mặt bàn đá Ceramic Việt Nam 2.160.000
14 Bàn tiếp khách
BTK916075M
1 Cái Kích thước: 90x160x75cm. Chất liệu: Mặt đá ceramic cao cấp, chân thép sơn tĩnh điện. Việt Nam 3.780.000
15 Trang trí khẩu hiệu
TTKH662M
1 Bộ Kích thước: (6600x2000)mm. Bằng gỗ cao su ghép dày 17mm phủ veneer xoan đào, viền hộp khung xung quanh. Chữ mica nổi Việt Nam 34.927.200
16 Bảng tên trung tâm phục vụ hành chính
BTP-MC
1 Bộ Theo tiêu chuẩn Việt Nam 8.467.200
17 Máy lạnh âm trần 02HP
AQA-NU18TRA/AQA NC18TRN/PB-950QB
3 Bộ Loại máy: âm trần, Inverter, công suất làm lạnh: 2.0 Hp - 18.000 Btu/h, loại Gas: R32, dòng điện vào: 1 Pha, 220 V, 50Hz Việt Nam 31.752.000
18 Máy lạnh treo tường 01HP
AQA-RV10ME
2 Bộ Loại máy: 1 chiều (chỉ làm lạnh), công suất làm lạnh: 1 HP - 9.040 BTU, loại Gas: R32, dòng điện vào: 1 Pha, 220 V, 50Hz Việt Nam 14.817.600
19 Bảng Led chạy chữ
LC3.076P
1 Bộ Kích thước: (4000x640)mm. LED P3 FULLL màu. Trung Quốc 49.248.000
20 Máy lạnh âm trần 02HP
AQA-NU18TRA/AQA NC18TRN/PB-950QB
2 Bộ Loại máy: âm trần, Inverter, công suất làm lạnh: 2.0 Hp - 18.000 Btu/h, loại Gas: R32, dòng điện vào: 1 Pha, 220 V, 50Hz Việt Nam 31.752.000
21 Bảng LED hội trường
DS-D41Q18CA-1PH
1 Bộ MÀN HÌNH LED – Hikvision DS-D41Q18CA-1PH Loại: LED Indoor P1.8 (Pixel 1.86) Bóng LED: SMD 1515 Mật độ điểm ảnh: 288.906 dots/m² Độ sáng: ≥ 600 cd/m² Tần số quét: ≥ 3840 Hz Tuổi thọ: ≥ 100.000 giờ Kích thước màn hình: 4000 × 1920 mm (7,68 m²) Độ phân giải: 2150 × 1032 px (≈ 2,2 triệu điểm ảnh) Công suất tối đa: ≤ 2588 W Nguồn 5V-60A: 25 cái Module: 160 × 320 mm (25 × 6 tấm) Trung Quốc 194.400.000
22 Đường truyền Internet
FPT
1 Thuê bao/ tháng Gói cước Super 1G FPT chuyên dụng cho Doanh nghiệp 1 IP tĩnh Thời gian sử dụng: 60 Tháng Việt Nam 19.051.200
23 Mixer liền công suất
PMP-2000D
4 Bộ Công suất: Công suất cực đại 2x 1000 Watt ở 4 Ohm / kênh // 2x 250 Watt RMS ở 4 Ohm / kênh Bộ khuếch đại công suất Class D 9 đầu vào micrô với nguồn ảo +48 V FX với 25 cài đặt trước - bao gồm hồi âm, hợp xướng, mặt bích, độ trễ, bộ dịch chuyển cao độ và nhiều hiệu ứng khác nhau Phần bộ trộn 14 kênh với 6 kênh mono và 4 kênh âm thanh nổi EQ 3 băng tần Công tắc pad và đèn LED clip ở tất cả các kênh đơn âm EQ đồ họa 9 băng tần kép Các chế độ hoạt động có thể lựa chọn: Âm thanh nổi (Chính L / R), Đơn âm kép (Chính / Màn hình) hoặc Bộ khuếch đại đơn âm cầu nối Đầu vào AUX âm thanh nổi Kích thước (RxCxD): 34.90 cm x 35.70 cm x 54.90 cm Trọng lượng: 10.92 kg Trung Quốc 12.171.600
24 Loa treo tường
ELX200-10
8 Cái Góc bao phủ (Nominal -6 dB) H 90 ° Góc bao phủ (Nominal -6 dB) V 60 ° Tần số chéo 2 kHz Độ sâu 319mm (12,56 ") Chất liệu thùng loa : Polypropylene Composite Dải tần số (-10 dB) 49 Hz - 22 kHz Đáp ứng tần số (-3 dB) 65 Hz - 20 kHz Lưới tản nhiệt : loại thép phủ sơn tĩnh điện Chiều cao 531mm (20,91 ") Loa thành phần HF : DH-1C 1-inch trình điều khiển nén titan Loa thành phần LF: EVS-10M 254 mm (10 inch) Mức tối đa SPL / 1m (calc) 127dB Trở kháng Tối thiểu 7.2Ω Impedance danh nghĩa 8Ω Công Suất (liên tục / đỉnh) 300 W / 1200W Công suất Rating 1200W Tần suất cao được khuyến nghị 55Hz Trọng lượng vận chuyển 15,3kg (33,73 lbs) Loại loa toàn dãi Trọng lượng 13.4kg (29.54 lbs) Chiều rộng 330mm (12.99") Kích thước loa Woofer 10 inch Trung Quốc 10.006.690
25 Micro cổ ngỗng
S428 + MX428
4 Cái Đầu micro Chủng loại Micro tụ điện / micro điện dung Góc định hướng Micro đa hướng Trở kháng 220Ω, balance Độ nhạy -56dB Đáp tuyến tần số 80 Hz – 18 kHz Nguồn Phantom 3V (pin AA x 2) 9V - 52V (phantom) Chiều dài cần micro 620mm Trọng lượng 135g Thành phẩm Thân: Hợp kim đồng, sơn bóng mờ màu đen Phụ kiện đi kèm Màng chắn gió ×1 Đế micro Công tắt gạt Lựa chọn nguồn điện, micro tụ điện, micro điện động Trở kháng 600Ω, balance Đáp tuyến tần số 20 Hz – 20 kHz Nguồn điện 3V DC (pin AA x 2) 9-52V (phantom) Trọng lượng 1.22Kg Trung Quốc 5.080.320
26 Micro không dây cầm tay
VXR-320D
4 Cái Số kênh hoạt động 200 kênh Phạm vi hoạt động lên đến 100 mét Bộ thu (Receiver) Dải tần hoạt động 515 – 565 MHz Kênh hoạt động Kép (Dual Channel) Độ nhạy 10 dBμV @ S/N > 80 dB Công nghệ đồng bộ ACT / IR SYNC Màn hình hiển thị LCD mặt trước hiển thị kênh, tín hiệu RF, AF và tần số hoạt động Tỷ lệ tín hiệu trên nhiễu (S/N) > 105 dB Độ méo hài tổng (T.H.D) < 0.5% Dải tần đáp ứng 40 Hz – 18 kHz Khóa chống nhiễu Noise lock + Pilot tone lock Ngõ ra âm thanh Cân bằng (Balanced): +16 dB / 0 dB / -6 dB Không cân bằng (Unbalanced): +10 dB / 0 dB / -6 dB Bộ phát (Transmitter) Băng thông 70 MHz Màn hình hiển thị LCD trên thân micro hiển thị kênh, tình trạng pin và thông tin hoạt động Khoảng cách giữa các kênh 350 kHz Độ ổn định tần số ±0.005% Dạng điều chế FM, biên độ điều chế tối đa ±45 kHz Công suất phát 30 mW Nguồn cấp 2 pin AA Thời gian hoạt động khoảng 8 giờ liên tục Trung Quốc 6.350.400
27 CA117
CA117/NC3F
4 Chiếc Jack canon female Trung Quốc 52.920
28 CA118
CA118/NC3M
4 Chiếc Jack canon male Trung Quốc 52.920
29 GA610-10
GA610-10/SPM-270 Pro/FMC-368 PRO đen
40 m Dây tín hiệu Ø6.0mm màu đen (60×0.08)×2+128×0.10TC Trung Quốc 52.920
30 TỦ RACK 12U
12U-MX/12U-VT
4 Cái Tủ rack âm thanh 12U có ngăn Mixer Việt Nam 5.292.000
31 Chi phí vật tư phụ và lắp đặt
VTLĐAT
4 Gói Chi phí lắp đặt trọn gói bao gồm: - Phụ kiện thi công, dây cáp kết nối âm thanh, chuyển đổi tín hiệu, - Lắp đặt trọn gói hệ thống trực tuyến, hệ thống âm thanh, -Chuyển giao công nghệ Việt Nam 15.876.000
32 Tượng bác hồ
TBHTC-70
4 Cái Màu sắc: Trắng Bao gồm: 1 tượng Bác Hồ thạch cao Việt Nam 1.270.080
33 Bục tượng bác
BU060512M
4 Cái Chất liệu: gỗ công nghiệp Chiều cao:1m2 Kích thước: 60X50cm Màu sắc: màu cánh gián Thiết kế: chữ U Việt Nam 1.587.600
34 Bục phát biểu
BPB60811M
3 Cái Chất liệu: Gỗ MDF Kích thước: rộng thân 60cm, rộng mặt 80cm và cao 110 cm Việt Nam 3.704.400
35 Tủ sách
TS1222035M
2 Cái Tủ trưng bày gỗ công nghiệp có đợt kính Kích thước : R.1200xC.2200xS.350mm Chất liệu khung: MDF dày 17mm - lõi xanh chống ẩm phủ Melamine Màu/mẫu Màu Melamine Việt Nam 3.916.080
36 Bàn hội trường
BH1205075S
62 Cái Chất liệu: Bàn được làm bằng Gỗ tự nhiên ghép phủ verneer sồi, sơn PU 05 lớp. - Khung bàn được làm bằng gỗ tư nhiên ghép phủ verneer sồi 15mm - Mặt bàn chử nhật, cạnh ghép dày 34mm, mặt chính 17mm (gỗ sồi) - Hông bàn Dày 15mm gỗ tự nhiên ghép phủ verneer sồi - Yếm Dày 15mm gỗ tự nhiên ghép phủ verneer sồi, Yếm sát đất, bên trong có đợt chia 2 ngăn KT: 1200*500*750 Việt Nam 4.233.600
37 Ghế hội trường
GH3939108S
120 Cái Chất liệu: ghế gỗ tự nhiên sồi, sơn PU hoàn thiện màu nâu cánh gián Ghế kiểu đầu bò, Khung ghế liên kết bằng các chốt mộng gỗ, tạo kết cấu vững chắc, sơn phủ PU cao cấp. Mặt ghế gỗ ghép phủ vernia sồi, đã được xử lý tẩm sấy chống cong vênh, mối mọt. Dày:17mm KT: 390*390*1080 Việt Nam 1.207.458
38 Vận chuyển thiết bi
CPLĐ HT
1 Lần Chi phí vận chuyển, lắp đặt tại 4 ấp Việt Nam 29.106.000
39 Chi phí đào tạo hướng dẫn sử dụng
CPĐTHD
1 Gói Đào tạo, hướng dẫn sử dụng Việt Nam 10.584.000
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây