Thi công xây dựng

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Thi công xây dựng
Tên dự án
Cải tạo sân vận động thôn Thị Đức, xã Nhật Tân
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
452.167.000 VND
Giá gói thầu
452.167.000 VND
Ngày quy đổi
18/07/2022
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
số 130/QĐ-UBND ngày 13/7/2022
Ngày phê duyệt
13/07/2022
Hoàn thành
16:44 07/09/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0801372948 0801372948

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ANH KHÁNH

452.167.000 VND 30 ngày 30
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây