Thi công xây dựng

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
48
Số KHLCNT
Gói thầu
Thi công xây dựng
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
2.023.943.400 VND
Giá dự toán
2.023.943.400 VND
Hoàn thành
11:18 23/04/2019
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Thời gian thực hiện hợp đồng
6 tháng
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Lý do chọn nhà thầu

Nhà thầu có E-HSDT đáp ứng yêu cầu bước đánh giá sơ bộ, đáp ứng yêu cầu bước đánh giá kỹ thuật và có giá trúng thầu thấp hơn dự toán được duyệt

Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 0309869613 0309869613

CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HOA SEN

1.607.247.881,501 VND 1.607.247.881 VND 6 tháng 6 tháng
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây