Thi công xây dựng

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Thi công xây dựng
Tên dự án
Xử lý chống mối các trường tiểu học trên địa bàn huyện Sông Lô năm 2019
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
1.638.673.000 VND
Giá gói thầu
1.638.673.000 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
09:45 26/04/2019
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
289/QĐ-GD&ĐT ngày 06/5/2019
Ngày phê duyệt
06/05/2019
Hoàn thành
10:27 18/06/2019
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 2500293326 2500293326

DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN THƯƠNG MẠI TIẾN ĐẠT

1.635.569.000 VND 170 ngày 170 Ngày
Danh sách nhà thầu không trúng thầu:
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Lý do không đạt Trượt ở giai đoạn nào
1 2500503252 2500503252 Công ty Cổ phần xây dựng và thương mại Phúc Vinh Hồ sơ Đánh giá tính hợp lệ
2 2500513726 2500513726 Công ty TNHH MTV tư vấn xây dựng và thương mại Minh Anh Hồ sơ Đánh giá tính hợp lệ
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây