Thi công xây dựng

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Thi công xây dựng
Tên dự án
Cải tạo bãi giữ xe chợ Phú Lâm
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
870.745.000 VND
Giá gói thầu
870.745.000 VND
Đóng thầu
14:45 17/05/2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
08/QĐ-BQL ngày 25/05/2018
Ngày phê duyệt
25/05/2018
Hoàn thành
12:07 25/05/2018
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0303328375 0303328375

Công ty TNHH Cát Vàng

853.260.157 VND 89 ngày 89 Ngày
Danh sách nhà thầu không trúng thầu:
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Lý do không đạt Trượt ở giai đoạn nào
1 0311720089 0311720089 Công ty CP TV TK ĐT XD Hòa Thịnh Năng lực Đánh giá về năng lực kinh nghiệm
2 0303277071 0303277071 Công ty Cổ phần Đầu tư Xây dựng 6 Năng lực Đánh giá tính hợp lệ
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây