Thi công xây dựng

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Thi công xây dựng
Tên dự án
Xây dựng nhà xưởng thiết bị đào tạo nghề Trường Trung cấp DTNT - GDTX Bắc Quang
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu
Giá dự toán
765.116.988 VND
Giá gói thầu
765.116.988 VND
Ngày quy đổi
07/12/2020
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
53/TB-TTC ngày 08/12/2020
Ngày phê duyệt
08/12/2020
Hoàn thành
09:41 12/12/2020
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0108966335 0108966335

CÔNG TY TNHH CƠ KIM KHÍ THÀNH LỘC

765.116.988 VND 45 ngày 45
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây