Thi công xây dựng

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Thi công xây dựng
Tên dự án
Cải tạo phòng học + nhà vệ sinh điểm Muôn Nghiệp 1
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
82.430.786 VND
Giá gói thầu
82.430.786 VND
Ngày quy đổi
04/12/2020
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
34/QĐ-MGBĐ ngày 10/12/2020
Ngày phê duyệt
10/12/2020
Hoàn thành
21:45 13/12/2020
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 1201520321 1201520321

Công ty TNHH MTV TMDV Điện nước Quốc Bảo

81.760.000 VND 20 ngày 20
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây