Thi công xây dựng

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Thi công xây dựng
Tên dự án
Cải tạo nhà làm việc 1 cửa, nhà để xe và cổng Trụ sở làm việc UBND xã An Khánh - huyện Hoài Đức - thành phố Hà Nội
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu
Giá dự toán
656.489.000 VND
Giá gói thầu
656.489.000 VND
Ngày quy đổi
01/04/2022
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
850/QĐ-UBND ngày 12/04/2022
Ngày phê duyệt
12/04/2022
Hoàn thành
14:14 20/04/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0108496143 0108496143

Công ty TNHH xây dựng và phát triển Hoàng Nam

656.489.000 VND 60 ngày 60
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây