Thi công xây lắp

      Đang xem
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Thi công xây lắp
Tên dự án
Xây dựng tuyến đường đi nghĩa trang thôn Đá Hàn và tuyến đường đi nghĩa trang thôn Vườn Thị, xã Gia Hòa, huyện Gia Viễn
Chủ đầu tư
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
5.456.624.000 VND
Giá gói thầu
5.456.624.000 VND
Đóng thầu
08:30 23/05/2019
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
48/QĐ-UBND ngày 02/10/2019
Ngày phê duyệt
02/10/2019
Hoàn thành
16:07 29/07/2022
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0

CÔNG TY TNHH PHÁT ĐẠT

5.453.635.000 VND 10 tháng 10 Tháng
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây